โรงพยาบาลพิษณุเวช อุตรดิตถ์ ร่วมออกบูธกิจกรรมงาน 42 ปี
22 พฤษภาคม 2567
![](https://website-storage.princhealth.com/putd/news/20240522115055-F1ihG-439873916_425824063402972_7037441128971041159_n@lg.webp)
โรงพยาบาลพิษณุเวช อุตรดิตถ์ ร่วมกับโรงพยาบาลพิษณุเวช ร่วมออกบูธประชาสัมพันธ์การให้บริการของโรงพยาบาลพิษณุเวช อุตรดิตถ์และโรงพยาบาลในกลุ่มพิษณุเวช กับงานมหกรรมสุขภาพฉลองครบรอบ 42 ปี พิษณุเวช Happy Healthy 2024 ณ ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพิษณุโลก ซึ่งได้รับการตอบรับ และมีผระชาชนเข้าสอบถามข้อมูลกันต่อเนื่อง
.